Liên tục trong 2 ngày 8 – 9/7/2024 vừa qua, Khoa Thú y - Chăn nuôi Trường Đại học Công nghệ TP.HCM (HUTECH) đã tổ chức khóa tập huấn " Kỹ thuật chẩn đoán siêu âm trên thú nhỏ ". Qua khóa học này, sinh viên được trau dồi, học hỏi nhiều kiến thức chuyên môn hữu ích. Bác sĩ thú y với nhiệm vụ...
Ngày 24/5, Khoa Thú y - Chăn nuôi HUTECH tổ chức Đại hội đại biểu Đoàn Thanh niên Cộng sản (TNCS) Hồ Chí Minh lần thứ II, nhằm tổng kết công tác đoàn nhiệm kỳ cũ, bầu ra thành viên Ban Chấp hành mới, tiếp tục xây dựng các kế hoạch phát triển cho...