Ngày 6/5, HUTECH đã có buổi đón tiếp và làm việc với Trường Đại học Văn hoá Trung Quốc (Chinese Culture University), Đài Loan. Qua đó, hai đơn vị đã chính thức ký kết biên bản ghi nhớ hợp tác (MOU), mở ra nhiều triển vọng học tập, trải nghiệm môi...
Ngày 24/6, Ban chấp hành Đoàn Hội Khoa Trung Quốc học HUTECH đã tổ chức chương trình thiện nguyện mang chủ đề “Sức trẻ yêu thương" và quyên góp Quỹ Sẻ chia dành tặng các cụ già cao tuổi và Mẹ Việt Nam anh hùng đang sinh sống tại Trung tâm Dưỡng...