Ngày 29/6, Trường Đại học Công nghệ TP.HCM (HUTECH) chào đón dàn nghệ sĩ nổi tiếng, mang đến những chia sẻ giá trị để sinh viên phát huy năng khiếu và phát triển kỹ năng mềm toàn diện.
Không chỉ đào tạo kiến thức và kỹ năng nghề chắc chắn cho sinh viên, HUTECH còn tạo môi trường ngoại khóa sôi nổi với hơn 60 câu lạc bộ (CLB) ở đa dạng lĩnh vực để Gen Z tìm thấy chính mình, khẳng định bản thân, phát triển năng khiếu và tận hưởng...