Từ 17-20/6, sinh viên Khoa Luật HUTECH đã có cơ hội tham quan và trải nghiệm thực tế tại các doanh nghiệp lớn trong thành phố. Đây là hoạt động thiết thực, giúp sinh viên tiếp cận và hiểu rõ hơn về môi trường thực tế của ngành nghề mà mình đang...
Vừa qua, Ban Chấp hành Đoàn - Hội Khoa Luật HUTECH đã tổ chức vòng Bán kết Cuộc thi “Olympic Tư Tưởng Hồ Chí Minh lần 2” với chủ đề “Tự hào tiếp nối theo chân Người" đã diễn ra tại Bến Nhà Rồng - Bảo Tàng Hồ Chí Minh.