Vừa qua, Khoa Nhật Bản học HUTECH đã có buổi tiếp đón đại diện Ban tổ chức dự án Hòa nhạc - Kịch kể chuyện âm nhạc "Công Nữ Anio". Buổi gặp gỡ là cơ hội để giảng viên và sinh viên tìm hiểu về văn hóa Nhật Bản thông qua dự án nghệ thuật đặc biệt này.
Ngày 08/3, Khoa Nhật Bản học HUTECH tổ chức buổi giao lưu văn nghệ giữa sinh viên Khoa và Psychic Fever - nhóm nhạc thần tượng J-Pop thế hệ mới. Sự kiện thu hút sự tham gia của đông đảo sinh viên trong và ngoài trường.