Ngày 25/7, Khoa Quản trị kinh doanh HUTECH tổ chức Lễ ký kết Biên bản ghi nhớ hợp tác MOU và Talkshow “Khám phá năng lực lãnh đạo của bản thân”, mở ra nhiều cơ hội học tập thực tế cho sinh viên và giúp các bạn tiếp cận trực tiếp với doanh nghiệp,...
Ngày 11/6, Khoa Quản trị kinh doanh HUTECH đã tổ chức Workshop “Thực chiến kỹ năng phỏng vấn cùng chuyên gia”, nhằm tạo điều kiện cho sinh viên học các kỹ năng phỏng vấn, nắm bắt cơ hội làm việc tại những công ty uy tín.