MỘT SỐ HÌNH ẢNH HOẠT ĐỘNG TIÊU BIỂU CỦA VIỆN KỸ THUẬT HUTECH NĂM HỌC 2021-2022
10/09/2022
Viện Kỹ thuật HUTECH khởi động chuỗi chương trình Chào đón Tân Sinh viên khóa 2021 Hội thảo chuyên đề: kỹ năng học online hiệu quả Viện kỹ thuật với Hội thảo Khoa học quốc tế STS 2021: Diễn đàn học thuật trực tuyến sôi nổi Viện Kỹ thuật HUTECH cùng sinh viên khám phá phần mềm solidworks và những ứng dụng vào mô phỏng ô tô