Ngày 29/6, Khoa Tiếng Anh HUTECH đã tổ chức thiện nguyện tại mái ấm Thi Ân tại Long Điền, Bà rịa - Vũng Tàu với chủ đề “Mùa hè với trẻ em vùng biển”.
Ngày 14/6, Khoa Tiếng Anh HUTECH tổ chức Hội thảo “Building teaching skills for students majoring in English” (Xây dựng kỹ năng giảng dạy cho sinh viên chuyên ngành Tiếng Anh) giúp sinh viên trang bị kiến thức, kỹ năng và nghiệp vụ giảng dạy, từ...
Ngày 12/4, Khoa Tiếng Anh Trường Đại học Công nghệ TP.HCM (HUTECH) tổ chức sự kiện “Cultural Exchange: How to be a fluent speaker of English” nhằm nâng cao khả năng diễn thuyết trước đám đông cho sinh viên. Đại diện Khoa Tiếng Anh tham dự hội thảo có ThS. Hồ Hải Tiến - Giảng viên Khoa, ThS....